Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii utamjua tu!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Peasant, Sep 8, 2010.

  1. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania tukiwa tunaelekea uchaguzi mkuu ni vema tukatumia nafasi hii kuwachambua wagombea wetu ili kuangalia uwezo wao wa kiutendaji na sio uwezo wao wa kisanii. Kama picha zinavyoonyesha hapo chini, waweza kuona ni nani hasa kiongozi bora anayeongoza kwa mifano ya vitendo na uwajibikaji, na nani msanii tu mwenye malengo ya kuwahadaa wananchi bila ya uwajibikaji wowote zaidi ya kupiga debe tupu lisilo na tija.
    Tutumie nafasi huu kuchagua kiongozi wa nchi mchapa kazi na sio msanii JK.
    Chagua Slaa kwa manufaa ya nchi.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Mzee wa kuanguka" akipewa hilo jiwe alilobeba Mzee Nyerere lazima limpeleke chini....LOL.
     
Loading...