Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii atangaza nia ya kugombea ubunge jimbo la ilala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uncle Rukus, Jun 26, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Msanii wa Filam Tanzania Juma Chikoka ametangaza nia ya kugombea ubunge katika jimbo la Ilala kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi {CCM}.Juma chikoka ambaye ameshiriki movie nyingi kama vile My Dream,Fake Promise,Danger Zone na nyingine nyingi vilevile ni Producer wa movie nchini.Akitangaza nia hiyo Juma Chikoka ama Chopa ambaye ana elimu ya Digrii ya Sanaa katika chuo kikuu cha Bangalore nchini India amesema kuwa "Maendeleo kusuasua katika kila nyanja ndio yaliyomsukuma kama kijana kujitolea kwa hali na mali kuwatumikia wananchi wa Ilala..naomba support yenu wanachi wa ilala na wasanii wenzangu".Huyo ndiyo Juma chikoka tumuunge mkono jamani katika mbio zake hizo za kuwania ubunge

    [​IMG]
    Hapa akiwa masomoni nchini India

     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kumbe wana siasa ni wengi san Tanzania...............Best of luck kwake
     
  3. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Halmashauri ya kichwa chake imemwambia kwamba anaweza ushindani ndani ya chama hiki kwa wakongwe waliopo au anafanya usanii tu?
     
  4. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hamna lolote mtakafurusa tu huyoo na umaarufu ila hana dhamira ya kweli kama kijana wa kisasa kwa maovu ya chama hicho hicho then anathubutu kupeleka miguu yake huko ........
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tumechoka wasanii kuingia katika medani za siasa. Kuna mmoja aliyetoka chuo cha Bagamoyo anatuendesha Watz kwa pua kwa miaka mitano sasa!
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nikiona mtu anataka kugombea kupitia CCM huwa siamini sana kuwa mtu huyo anataka ..... kuwatumikia wananchi wa Ilala

    Kwa sababu mbili: (a) ni CCM hiyohyo ambayo haikuwatumia watu hao;. (b) hata akichaguliwa, yeye atakuwa nii kijitishari tu mbele ya meli kubwa za CCM, kwa hiyo uwezo wake wa kuibadili CCM ni mdogo sana; hayuko kwenye NEC na hata CC hafiki.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hey...huyu mbona analeta sanaa kwenye serious matters!...
     
  8. R

    Ramos JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chopa Mchopanga.... Hah hah haaah.. Kweli we Msanii....
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Serious au ni film nyingine anataka lu produce?
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hana nia njema msanii huyo, unatamanije kufanya kazi ****** wakati nia yako ni kuondoa harufu mbaya?

    Angegombea kwa vyama hivi vingine isipokuwa CCM ningemwelewa. Tatizo la Tz ni mfumo mbovu wa utawala ulioasisiwa na CCM. na ni vigumu kubadili mfumo huu ukiwa ndani ya CCM kwani CCM inafaidika na mfumo huu mbovu.

    Simuungi mkono
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa nini asiwe serious tu badala ya kuwasanii watz
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni msanii,kwa hiyo tutegemee usanii pia.kama kuna tofauti basi atuelezee tofauti ya siasa na usanii,mawazo yangu yote sawa tuu.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sizani kama ccm ina wanasiasa, wote ni wahuni tu.
     
  14. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaigiza movie tu huyo
     
  15. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbona Komba ni msanii muacheni aenda huko huko CCM kwa full wasanii kila kitu kwao ni maigizo tu
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmh
     
  17. n

    newazz JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo ni msanii tu, hawezi kwenda mbali.

    Ningeshauri kama unania ya kugombea uanze na mambo kadhaa katika sekta yako ya sanaa.

    Pigania haki za wasanii wenzako. Je umeshawahi kushiriki katika vuguvugu za kudai,kuelimisha wasanii au kuungana na wasanii wenzako kuondoa , ufisadi ulioingia kunyonya jasho la wasaniii.

    Mfano, tumeona jinsi Mr.2 alipovyoporwa tamasha lake!!!

    Wenye vyombo vya habari kuwa ndio promoters, producers wa kazi za sanaa, na kutumia nafasi zao kupendelea kazi za wasanii ambao wana mahusiano nao?

    Sina haja ya kutoa mifano, inaeleweka katika radio za bongo na sasa itahamia katika luninga.

    Kwanini kila mtu anataka kwenda kuwa mbunge? ati ninataka kupeleka maendeleo, kuleta mabadiliko, maendeleo!! Mbona yapo maeneo anuai ambayo mngeanzia, ikithibitika kweli uwezo na nia mnazo, basi huhitaji kusema sana, kwani unakuwa unao mtaji tayari, wananchi wana track record yako.
     
  18. paradox

    paradox Senior Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi anybody can become a politician?? Duh hata mimi basi itabidi nianze kugombea ubunge kwenye jimbo za huku Arusha, lakini seriously hamna hata requirement ya a degree in political sciences?? Naomba mtu anielimishe kwenye haya mambo manake kama Nakaaya anagombea ubunge pia then can any Tom, Dick or Harry do it??????
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Akiwa Mtanzania ana kila haki na sababu za kugombea ubunge. Ila kwa sababu ni MSANII na kwa kuzingatia degree yake ya sanaa(usanii) ingefaa zaidi akagombee kwenye vyama au kwenye mambo yanayowahusu wasanii ambako atawatumikia vizuri zaidi kuliko kwenye mambo SIASA ambako uwezekana ya kuwaletea USANII wapiga kura wa jimbo la ILALA ni mkubwa sana.
     
  20. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora angegombea Mr 2, ana a lot of WASHABIKI Mr 2 uko wapi? 2ngaza nia 2takupa kura
     
Loading...