Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msamaha wa kodi ya majengo kwa wazee

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Magpie, Aug 16, 2010.

  1. Magpie

    Magpie Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama wengi wetu tujuavyo kwamba mamlaka za Miji, Manispaa na Majiji zimepewa mamlaka ya kutoza na kukusanya kodi ya majengo (Property Tax) kwa majengo ambayo hutozeka (Ratable properties), kwa majengo yote isipo kua yale tu ambayo yamepewa msamaha kupitia kifungu cha 7, hii ni kwa mujibu wa sheria ya Kodi ya majengo (the Urban Authorities (rating) Act, 1983 , nafikiri kuna Revise Edition am stand to be corected.

    Katika pekuapekua yangu nimekutana na kitu ambacho sikua nakijua kabla, kwamba mnamo tarehe 05 oktoba, 2005 Mh. Rais (msataafu) B. W. Mkapa alitoa tamko la kuwasamehe kulipa kodi ya majengo wazee na wastaafu kwa nyumba zao wanazotumia kwa makazi yao binafsi na ambayo hayatumiki kwa biashara au kupangisha.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wjuzi wa sheria tusaidieni. Tamko hilo la Raisi mstaafu lin nguvu kisheria?
     
Loading...