Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaidieni huyu..wanaume tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Feb 7, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nilikutana na rafiki yangu jana jioni..katika mazungumzo yangu aliniomba ushauri..nikaona ngoja niwashilishe kwa wadau..

    Rafiki yangu huyu ana umri wa miaka 32.siku zilizopita alikuwa na marafiki wa kike(girlfriends)baada ya mda basi hakawa anatengeneza mahusianio yanavunjika baada ya mda..sasa yuko single ila shida anayoipata anasema amepoteza hamu kabisa ya kuwa na mahusiano na mwanamke..na wala ajisikii kuwa tena kwenye mapenzi..

    Basi anasema huwa anasijikia furaha zaidi pale anapotoka na marafiki zake kuliko kuwa na girlfriend.

    Sasa mtu wa namna hii unaweza kumsaidia namna gani li haweze kukurudia katika mahusiano isitoshe umri unakwenda inampasa hawe na family.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yaonekana yale yaliyomkuta kwa kukutana na hao girlfriends yamem-turn off kwenye relationship.., Hapa inabidi ajue kwamba sio wote wako kama hao aliokutana nao,

    Kama marafiki zake mnaweza mkawa mnatoka nae na kwa wakati huu anaweza akawa na marafiki wa kike with no strings attached.., huu sio muda wa kuforce commitment kwa sababu ya umri unakwenda, akipata anayefaa ndio afunge ndoa.

    Na nyie marafiki zake msimlazimishe kwenye uhusiano mnachoweza kufanya ni ku-create surroundings za kumkutanisha na visura (even just for physical and not emotionally ili kuondoa upweke).

    Siku akipata anayefaa yeye mwenyewe atawaambia...
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaanza kuwa bwabwa nini? Inabidi mumchunguze vizuri
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Y awezekana mkono wake ni mfupi, so anaona bora atoke na wanaume maana wana mzungushia na yeye hapendi gharama
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana kukawa na ukweli kiasi flani hapa!!!!
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yaani nimeangua kicheko hadi naonekana chizi, dah hizi comment zingine bana very funny.

    Mkuu muache kwanza maana hayo mambo hayalazimishwi yanahitaji utashi wa muhusika mwenyewe, nadhani ni kipindi cha mpito tu.
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    swala la kuwa ubwabwa sifikirii kabisa...na kwamaba anaogopa gharama hakuna kwa sababu anaishi maisha mazuri tu ya kisasa kama mtu anweza kufanya bisahara ya kupata si chini 7M faida kila mwezi huwezi kusema anakimbia gharama..Voiceofreason naona umefanya vizuri tu jamaa yangu inaonyesha wanamtenda kwa hiyo ameamua kupunzika..
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mabahili sio masikini ni maselfish
     
  9. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    time heals
    mshaur atulie kwa sasa, wt tme he'l fnd hmself falling in love again. ASILAZIMISHE kwa kigezo cha umri kwenda
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mshauri amrudie mungu,kama muslim aswali swala 5,kama mkirsto mshauri ashiriki kanisani,siyo kwenda on sundays only,bali ajichanganye ktk social duties za kidini ,ajitolee japo 2hrs per week ,then ataona changes.kwanza atapata marafiki wa ukweli,then ataweza kudevelop social interactions.
    kinachomkuta kwa sasa ni kuwa wasichana wanavutiwa na kipato chake,then wakishakizoea,be it gari,nyumba nzuri ,outings etc.wanaseapa na kurudia mabwana zao .na kwa kuwa yeye ni mfanyabiashara hajui kuhonga kama wala rushwa wa Tz,mfanyabiashara makini huwa anatoa pesa zake kwa plani,ila mla rushwa wa serikali ya Ja akaya yeye anatoa tu,kwani zinaingia bila plan na huwa zinatoka bila plan
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kama VoR alivyosema kulazimisha mahusiano haitamsaidia!
    Nyie marafiki zake kama mna mahusiano yenu ambayo ni mazuri itakua vizuri mkiwa mnayaongelea mara kwa mara...ili aone kwamba wapo wanawake ambao ni tofauti na huyo aliyemkatisha tamaa na kwamba nyie mnafurahia.
    Kingine anaweza akawa na marafiki wa kike bila kua wapenzi....hii itamsaidia kuona tabia zao zinavyotofautiana.
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Just for argument sake....
    Kwani pale mwanzo alikuwa hayupo na Mungu?
    Je marafiki wa kweli wanapatikana kanisani peke yake, au hata kwenye mabar, soko, na mitaani?

    Nauliza tu sababu kuna tabia ya watu kumkimbilia Mungu pale wanapokumbwa na matatizo wengine huwa wanapitiliza kwenye ulokole mpaka kuchanganyikiwa, yaani wanatatua tatizo moja na linazaliwa jingine...
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hapa guarantee panahitajika ushauri wangu. lakini niko bizee kinomi leo. hashy, VoR na ankal ze fainest mnaombwa kuziba pengo. hakikisheni jamaa anapata suluhisho. na Lizzy unaombwa kunigongea senks.brb
     
  14. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina haja ya kumsaidia, hana tatizo lolote....sasa sana kama anaweza kulea amzalishe girlfriend mmojapo maisha yaendelee...na hata hivyo kuzaa sio lazima sikuhizi...tunao watanzania mambumbumbu wakutosha.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :confused2::confused2::confused2:
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sa zingine hata mimi huwa sioni kama kuna ulazima wa kuwa kwenye mahusiano.
    Nafikiri jamaa alikuwa anawahi kuanzisha uhusiano mpya pindi wa zamani ukivunjika.
    Mwambie ajipe muda kwa sasa hata miaka 2 huku akiinteract na wasichana wengi wengi ili awajue hawa viumbe.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi nyinyi mmebadilisha jinsia? , heading ya sredi inasemaje?
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Time is a healer....oopppppsssssssss ni kwa wanaume tu.......:horn::sorry::car::car:
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    aaah mwalimu. Hadi kwenye kuomba misaada mnatunyanyapaa.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    failure to follow instruction.................... malizia. sasa instruction ya sredi inasemaje? naomba ukuje lab. tuje kumpasua mende kidogo
     
Loading...