Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Makamu wa rais Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charminglady, Apr 19, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    dah,ndo maana hatuendelei. saa nzima magar yamecmama ksa msafara ukizingatia barabara za katkat ya jiji la mza ni moja. inaboa jaman
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mr. Mkasi kaja mwanza kuzindua nini?
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wapi mkuu! Nimetoka pale elimu ya watu wazima karibu na chuo cha biashara kuelekea Victoria Palace Hotel - kapri Point mbona sijaona hii kitu? Naona tu msululu wa Ma Trafiki kila kona.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    î thnk by the time unatoka hapo ndo walikuwa wamepita muda co mrefu. dats y ukawakuta matrafiki kila kona. ndo hao walikuwa wanasimamia huo msafara. dah nimeona pia wanafanya video shooting nahisi kuna mahali aenda kuzindua kitu flani.. ngoja tutazipata tu!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tz shamba la bibi
    hata mm nina mpango wa kuwa na escot!
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    aliingia Mwanza tangu jana jioni, ule msafara nilidhani ni Vasco da Gama, kumbe na mzee wa mkasi anasindikizwa na ambulance kubwa!
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    umeona eh yan hana uhakika hata na afya yake...
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani ana kifafa?
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ronaldinho bana... yeye kazi yake ni kuzindua tuu!
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vasco da gama tz ni nan tena?
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh! Si kuna mtu kaja na uzi hapa anasema Makamu wa Raisi yuko Tandahimba?
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine wanaitumia kama choo, usiwaone hivyo afya zao mbovu kweli..
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    teh, teh, teeeeeh!! Asante mkuu, umenisaidia kupunguza machungu.
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu anakaaga ofisini saa ngapi? Full uvasco da gama wa ndani
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kuna uzinduzi wa ofisi gani au nyumba ya mtu inazinduliwa?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    OLD MAN:(sees a young
    mansmoking)kijana wachana
    naiyo sigara,itakudhu ru afya
    yako
    MPITA NJIA:(ignores him)
    OLD MAN:(Next day)Kijana husikii
    uwachane na iyo sigara,itakudhu
    ru afya yako
    MPITA NJIA:(ignores him again)
    OLD MAN:(Next day)Kijana husikii
    uwachane na iyo sigara nilikuona
    nayo jana
    MPITA NJIA:Mzee ni nini
    mbaya,huoni niko na sigara
    ingine!ya jana nilitupa
     
Loading...