Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msâàdå

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by focus ngajimala, Oct 14, 2012.

  1. f

    focus ngajimala Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeingia zoomtanzania.com nimeona post ya data entry clerk sasa kila nikiingia ilinichukue P.o.box au email na jina la kampuni inaniambie cm yangu aina uwezo.sasa naomba msaada wenu wadau@ 0718293901 email: ngajimalafocus21@gmail.com
     
  2. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nn usitumie computer, nenda hata kwenye internet cafe arifu, "If you want something to happen do it your self"

    ni kwa mtizamo wangu
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    uwezi jua maeneo aliyopo.
     
  4. f

    focus ngajimala Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumbo@well done...unajua kuna watu wameletwa dunia hii kwaajili ya ku_criticize wa2..wanaacha maisha yao.
     
Loading...