Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 7, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Nina video clips nzuri sana ila ninashinwa kuzipost hapa jf nifanyeje? nielekezeni namna ya kupost video
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kabla ya kupaste, lamba kidole kinachobonyeza mouse.
    yale mate yananatisha video kwenye jf

    angalizo: usiweke mate meengi sana italegea.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    dogo hebu shuka chini jukwaa la sayansi kuna magwiji watakujuza hata usiyoyauliza
     
Loading...