Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Davis chelsea, Aug 27, 2011.

  1. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya bachelor of science in microbolgy na bachelor of science in molecular biology and biotechnology ni ipi marketable?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sciance haina market bongo mkuu,mayb upge hyo ya biotechnology afu uzamie meli,uibukie kwa obama,othrwise utaisoma namba.
     
  3. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah mbona unanikatisha tamaa
     
  4. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dogo zote zina soko lakini zaidi ni hizo 2 za mwishoni,mimi mwenyewe nilizipenda sana hizo kozi lkn nikaipenda zaid md,kwa hiyo kama unaweza kula MD halaf hizo utazifanya kama Specialty.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Science kbongobongo s khvyo. 2 za mwanzo.
     
Loading...