Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Wireless internet ya chuoni imekuwa limited

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chamalama, Jan 3, 2012.

  1. C

    Chamalama Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 124
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wireless internet ya chuo iko limited, baadhi ya site kama YouTube na nyingine za streaming video kama Al Jazeera, MSNBC n.k hazifunguki. Nimejaribu kutumia unblocker za kupaste web zinakataa!
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kama zimefungwa na administrator unafikiri ww utaweza kuzifungua?
     
  3. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unless you know some hacking,n wireless hacking is not easy.
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chuo gani mkuu?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Video kwa jumla zinahitaji bandwidth kubwa ndo maana inakuwa blocked kuruhusu matumizi ya kawaida yaende vizuri.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu wamefanya makusudi ili msome,vip ya fesibuku wamewaachia mana ndo zenu madenti
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Usihangaike sana... achana na watu wachoyo!! nunua modem yako...ni full kudownload!! ha ha h ah.... video streaming ndo kitu kimekupeleka chuo? ndo maana mnatoka huko hamjui chochote halafu mnaanza kulalamika Wakenya na Warwanda wanachukua kazi Tz.....
     
Loading...