Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: wapi naweza fanya checkup na kupata tiba ya uhakika?

Discussion in 'JF Doctor' started by tindikalikali, Nov 11, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba mnijuze hospital nzuri ambayo naweza pata matibabu ya uhakika. Ni zaidi ya mwaka sasa nasumbulia na malaria na sijawahi pata nafuu hata siku moja. Kwa sasa nimepata offer ya kutafuta mahali pa uhakika pa kutibiwa. Naomba msaada wenu
     
  2. hirorobert

    hirorobert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole na malaria,je umepima? na ukipima mara kwa mara umekuwa unakutwa na ngapi? na je unatumia dawa sahihi? na huwa unacheki Typhoid eleza vizuri naweza kukusaidia nina utaalam na hilo kidogo
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu asante, malaria huwa nakutwa nayo, ila bahati mbaya huwa siambiwi/siulizi ni ngapi na kwa sasa sijapima ila ni dalili zote za malaria. Kuhusu typhoid nimepima mara nyng na sijawahi kutwa nayo.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kuhusu usahìhi wa dawa siwezi nikasema, lakini huwa najitahidi kumaliza dozi.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama umepata offer si uende INDIA!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh offer ni ya hapa hapa mkuu, sina undugu na akina Mwa
     
Loading...