Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada WanaJF: Biashara ya BAR Dar es salaam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachanchabuseta, Oct 28, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanaJF siku zote nimekuwa nikitaka kujikomboa mimi kama mdada
    kwa kujishughulisha na biashar nyingine tofauti na kazi yangu.

    Siku zote nimekuwa na hamu ya kufanya biashara ya Bar lakini mimi sinywi pombe yoyote

    Sasa nimepata mtaji nataka kuanza biashara hii ya bar kwa maeneo ya Dar es salaam

    Swali langu:

    1.Je ni utaratibu gani inabidi nifuate ili niweze kuanza?
    2.Ni vitu gani vya kufanya ili kuvutia wateja? hapa location yake nimeishapata ni nzuri
    3. Je Biashara ya bar kuna unafuu wa kupata faida kidogo? maana makadirio yangu
    ni kupata kama laki 2-3 kwa siku
    4. Mtaji wangu ni 20million, Je huu inatosha kwa kuanzia?
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2.Wauzaji wawe akina dada warembo kama wewe, jiko la uhakika na burudani mbalimbali kama pool table
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Adui mkubwa wa biashara ya Bar ni huduma mbovu dada yangu. Unajua ladha ya bia ni ile ile na bei ni almost zile zile kwa bar nyingi sasa jiulize kwanini bar zingine zinajaa na zingine hazijai kabisa. Mtu yuko radhi atoke kazini posta apite Calabash alafu ndio aende home Gongolamboto au Temeke. Wadada wauzaji wanachangia sana tena kuvuta au kufukuza wateja......
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Fadia ya laki mbili tatu kwa siku? Hah hah talking about 9m per month? May be . And that may be a reason fro quitting your 2 m job. Kila la kheri
     
  5. babalao

    babalao Forum Spammer

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesimamia biashara ya baa kwa muda mrefu najua mengi nipigie tuongeee 0755394701
     
Loading...