Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by malickhero, Sep 11, 2012.

  1. malickhero

    malickhero Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    mashine yangu ni hp ina ram 1gb procsa 3 but nikiweka window7 sauti ni tatzo! so naomben msaada wenu wakubwa
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,455
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    yaani I.will never buy the hp shit hata mm niko nalo hapa hata mwezi.hujapita tayari limekuwa formated
     
  4. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi rahisi sana ni hivi , tembelea https://www.support.hp.com alafu ikifunguka chagua watakuambia kwmb ingiza product number or model ya hiyo machine yko, ukishaingiza itakuja option ya drivers za audio, video, networks etc, kwa tatzo lako utachagua AUDIO DRIVER utaDOWNLOAD then ukimaliza kuDOWNLOAD utaINSTALL..then ili kuhakikisha kama umeinstall vzr ...right click MY COMPUTER then go to PROPERTIES ikifunguka , nenda kwnye DEVICE MANAGER kisha angalia kama unasema utakuta alama za njano uzisoma , driver ambazo huwa zinamiss siku zote zinakuwa na portion ya njano , so kama utakuta kitu kimeandikwa Audio driver alafu maandishi yake yakawa na rangi ya njano ujue hapo Driver ya sound imemiss.,Ukifanikisha zoezi lako nijulishe
     
  5. malickhero

    malickhero Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    nasahukuru wakubwa nimefanya kama mlivyonielekeza na driver haioneshi kufail bt sauti hakuna pia inaonesha kuwa "no speakers or headphones are plugged in".
     
Loading...