Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wajameni- wadau wa elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, May 11, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Jamani nimepata Pysics E, chemistry E, Biology B, div 2. je naweza pata medicine popote maana MUHAS/CUHAS BUGANDO ni ndoto. Nisaidieni
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja wadau waje.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    utapata bila shika.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Nipe njia basi tafadhali, chuo gani kinaweza kunipokea mimi ni msichana. nipo gizani
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Vp KCMC, IMTU, KAIRUKI n.k jaribu kuangalia kwenye muongozo wa TCU wa 2012-2013. USIOGOPE! Utapata hiyo medicine & mkopo 100%....
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Lakini mbona IMTU wanafunzi walikuwa wanalalamika kuwa wanalipa milioni 8? Sasa hiyo 100% itatoka wapi. Na vipi kama nimesoma shule za kulipia tangu OLevel? Nitapata mkopo
     
  7. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    IMTU, KAIRUKI wanachukua mpaka div 3 ya mwisho, wewe utapata katika vyuo hivyo ila ADA yao balaaaaa.
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Serikali iliingilia kati, ada imeshushwa na inalipwa kwa Tsh, na sio Dola tena. Hali ya IMTU imekuwa shwari kwa sasa. Kile Chuo nakifahamu sana, kwani nafahamu watu wanaosoma hapo. Baadhi ya wanachuo waliooondoka wameanza kurudi.
    Wewe omba haraka kupitia TCU, usisahau mkopo kwani umejuaje utapata IMTU.
    Mkopo wa 100% upo kwa mujibu wa masharti na vigezo vya 2012/2013.
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Re-sit Physics and Chemistry. Kwani lazima usome medicine, Botany je?
     
  10. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pumba tupu, yaan akaresit physics na chemisrty, hiyo ni pumbaaaa, huyu chuo anapata na mkopo anapata
     
Loading...