Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Package

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Planner, Mar 8, 2011.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau, please naomba msaada mtu anaejua kampuni inayoweza kunitengenezea package za chaki (box ndogo na Kubwa) na juice (Box).,NB: Naomba location na full address if possible
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Piga +255 272549138 kiwandani watakusaidia. Hao ndio wanatengenea box za maji ya Kilimanjaro na Dasani.
     
  3. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu
     
Loading...