Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa nyimbo hizi

Discussion in 'Entertainment' started by Dio, Sep 14, 2012.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo vipi wapendwa,
    Natumaini sisi sote ni wazima ninaombi kwa mwenye nyimbo hizi za Tanzania ambazo ni Tazama Ramani utaona nchi nzuri. Na Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote
    Naomba kwa mwenye nazo au sehemu ambayo naweza kwenda na kuzipata.
    Asanteni sana.
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    katabazi.webnode.com
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    TBC utapata hadi video.
     
  4. nyaucho

    nyaucho Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kutoka Michuzi blog Mkuu;
    TAZAMA RAMANI



    Tazama ramani utaona nchi nzuri
    Yenye mito na mabonde mengi ya nafaka,
    Nasema kwa kinywa halafu kwa kufikiri,
    Nchi hiyo mashuhuri huitwa Tanzaniaaaaaaaaaa....
    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa
    Utumwa wa nchi, Nyerere
    ameukomesha X2



    Chemchem ya furaha amani nipe tumaini,
    Kila mara niwe kwako nikiburudika,
    Nakupenda sana hata nikakusitiri,
    Nitalalamika kukuacha Tanzania.
    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa
    Utumwa wa nchi, Nyerere
    ameukomesha X2


    Nchi yenye azimio lenye tumaini,
    Ndiwe peke yako mwanga wa Watanzania,
    Ninakuthamini hadharani na moyoni,
    Unilinde name nikulinde hata kufa.
    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa
    Utumwa wa nchi, Nyerere
    ameukomesha X2



    TANZANIA NAKUPENDA

    Tanzania
    , Tanzaniaaaaaaaaaaaaaa...
    Nakupenda kwa moyo wote
    Nchi yangu Tanzania
    Jina lako ni tamu sana
    Nilalapo nakuota wewe
    Niamkapo ni heri mama we
    Tanzania, Tanzaniaaaaaaaaaaaaaa, Nakupenda kwa moyo wote.



    Tanzania Tanzania
    Ninapokwenda safarini
    Kutazama maajabu
    Biashara nayo makazi
    Sitaweza kusahau mimi
    Mambo mema ya kwetu kabisa
    Tanzania Tanzaniaaaaaaaaaaaaaa, Nakupenda kwa moyo wote


    Tanzania Tanzania
    Watu wengi wanakusifu
    Siasa yako na desturi
    Ilituletea uhuru
    Hatuwezi kusahau sisi
    Mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzaniaaaaaaaaaaaaaaaa, Nakupenda kwa moyo wote


     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,167
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Ule wimbo wa Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wangu kwa maoni yangu ndio ulistahili kuwa wimbo wa Taifa una maeno matamu sana ambayo yanakugusa mpaka penyewe kabisa.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Huo wimbo hata mimi naupenda sana.
     
Loading...