Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuondoa promotion sms kwenye TIGO

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Jul 16, 2009.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau heshima mbele!mimi ni mteja wa TIGO wa long time!sasa nina tatizo kuna hizi mesej zao za promotion,kuna kijana wangu ali subscribe sasa zimekua kero kila siku zinakuja 5 na kila moja ni Tshs 135+VAT!nimejaribu ku block nimeshindwa!kuwapigia TIGO customer care hawapokei simu!kila nikiweka vijisent vyangu nitume sms za maana zinaliwa na hizo za promo zao!

    Tafadhalini sana wadau naomba mwenye ufahamu wa kuzisitisha anijuze!najua kuna wengine humu nao wanahitaji msaada kama wangu!

    Na nyie TIGO mnapotoa hizo promo zenu pia mueleweshe jinsi ya ku unsubscribe!

    Nawasilisha kwa msaada zaidi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,370
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye vituo vya kuhudumia wateja.
    Kwa dar es salaam viko mlimani city, ohio, pugu road maeneo ya gerezani na sehemu nyingine
     
  3. a

    audrey Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka pole saaana hii mambo ni ngumu sana hata sisi ambao hatujajiunga zinzkera sana nahisi wewe unakereka zaidi pole bwana ila waone watakusaidia
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fuatilia hii thread hapa,
    http://www.jamiiforums.com/technology-science-forum/31727-tigo-na-deni-la-sms.html
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    parachichi ni-PM unielekeze amesubscribe kwenye nini, nitakuelekeza, very simple!.

    au kwa msaada wa wana JF wote, unatakiwa kujua mfano kuna BIBLIA, angalia inatoka au inaingia kutoka namba gani, say 15999, then note hivyo vitu viwili lete jamvini nitakusaidia, very simple.
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante mzee George!aisee mimi ninayo inatoka kwenye number 15501 inahusu mambo ya BAHATI!naomba umwage hiyo kitu hapa jamvini manake najua ni walalahoi wenzangu wengi wanakereka na hizo msg za hao jamaa.

    Nasubiri jibu kwa hamu na shauku kubwa mno,im tired mkuu!

    Nawasilisha
     
  7. R

    Rwey Senior Member

    #7
    Jul 18, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hello mdau, kama unataka kujiondoa kwenye huduma hiyo, tuma neno "CANCEL" kwenda kwenye hiyo namba message ilipotoka.
    Mfano tuma "CANCEL" kwenda 15513 na kadhalika. Hapo utaondolewa kwenye hiyo huduma..
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu!hatimae nimeweza kujiondoa kwenye huduma hiyo manake baada ya kutuma neno CANCEL na kupeleka kwenye hiyo namba ambapo msg ilikua imetoka nimepata ujumbe unaosomeka hivi 'sasa umejiondoa kwenye huduma' shukrani mkuu kwa kunisaidia kuokoa vijisenti vyangu vilivyokua vinaliwa kila kukicha kwa jumbe zisizo na tija!Bravooooo
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    andika hivi:

    ONDOA BAHATI kisha tuma kwenda 15501 au

    ONDOA kisha tuma kwenda 15501 au

    STOP kisha tuma kwenda 15501
     
Loading...