Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kazi kwa Aliyemaliza Advanced Diploma ya Regional Planning!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Akili Unazo!, Aug 27, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu nina mdogo wangu amemaliza hiyo kozi hapo juu katika chuo cha Mipango Dodoma amehangaika kutafuta kazi lakini amehewa wakuu kama kuna mtu anaweza mtipu tusaidiane.

    Ni hayo tu.Kwa kifupi she is a lady maake najua kuna watakao ulizia jinsia!!
     
Loading...