Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa jinsi ya kufanya setup ya internet kwenye laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by amimo15, Apr 5, 2011.

  1. a

    amimo15 Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee laptop yangu haina setup yoyote ya internet, yaani nikiunga network cable haitoi ishara yoyote kama imekuwa connected. Na nikienda kwenye my network places nakuta network za moderm tu na mimi nataka nitumie cable ya ofisini. Jamani tafadhali nisaidieni na hili. Nasubiri mtaalamu yeyote anisaidie wandugu
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Maelezo yako hayako kamili - Internet Setup siyo PAI - Inategemea na "technology" unayotumia!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Unatumia os gani?
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwenye run type cmd gonga enter
    then type ipcofig/all

    Yatakuja maelezo kuhusu setup ya nework yako kama

    • Ni netwrok card gani ina set up za net LAN au wireless.

    • DHCP iko enabled ,DHCP server ip , DNS server

    • Kama ni manual configuration itakuonyesha kama umeweka IP za AP au router zako sawa.
    Unatakiwa uone kitu kama hiki
    NB.
    Kama huoni hatari kushare detail za Ipcofig/all zidondoshe hapa usaidiwehasa hizo nilizowekea bold. Hata hivyo hakuna hatari yeyote.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Driver za network card (NIC) ndio tatizo, weka type, model na os unayotumia upewe solution
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo yako inaonyesha Network card haina Drivers, ili kuhakikisha right click my computer nenda Properties > click Hardware > click Device Manager, tutajie vifaa vyenye rangi ya njano, Operating system unayotumia na model no. ya Laptop
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenye shida hajarudi kuripoti....Kaazi kweli kweli hii.
     
Loading...