Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka wa jamani niko njia panda!

Discussion in 'JF Doctor' started by Apolinary, Feb 4, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Karibia kila siku ninapokuwa nimelala usiku wa manane kama saa tisa hiv nasikia kitu/ mtu anakula mifupa ndan ya chumba nilicholala kwa woga naogopa kuamka ili nione ni nini? Tafadhali nisaidieni tena siku sinavyosonga ninanyongwa na kupigwa mateke usiku kama tena nimeota chumba changu kina maiti anayeongea mara yule maiti akaanza kunipiga na ****** kama wachawi wanavyogonga mlango! Nimechoka kabisa kwa mana sina furaha hata kitu cha furaha kikijitokeza huwa najisemea moyon lait watu wangejua ni nin kiko ndan yangu! Ingekuwa afadhali
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    U taa kooma! misukule hiyo na ikimaliza mifupa iliyonayo inakutafuna wewe,
     
  3. S

    Shadya Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We nawe umezidi uoga sio panya kweli huyo........ Hakikisha huachi mabaki ya chakula cha usiku ndani ya nyumba yako na vyombo uwe unaosha usiku
     
  4. S

    Shadya Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha hizoooooooooo wewe
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  6. C

    Code Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hao watakuwa panya.pia unapolala usizime taa, ili ujipunguzie uoga, na ukisikia anatafuna amka uangalie, jiamini na umuamini mungu wako huwezi kudhurika kirahisi.
     
Loading...