Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka unahitajika!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Oracles, Oct 23, 2010.

  1. O

    Oracles Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau JF!

    Naomba sehemu ya sheria za nchi+TRA zinawahusu(zinazofafanua utaratibu mzima) wale(hasa wanafunzi) wanaopaswa kupatiwa msamaha wa kodi, pindi wanapoingiza vitu vyao nchini.

    Natanguliza shukrani.

    Octoba, 31 tujitokeze kwa wingi pia, kufanya kweli.
     
Loading...