Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka! Fungua hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hamic mussa, May 1, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv jmn hizi combi za 4m 4 Mi ht czelewi. Mf m2 ukipt 'F' ktk maths na bios n then mwsho wa cku ukawa na 3 ya 24. Je unaweza ukapigwa penati? Nisaidieni
     
  2. michosho

    michosho JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kaulize mwalimu aliyekufundisha km kweli ulihitimu f4:smile-big::smile-big:
     
  3. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unataka msaada, andika kama uliingia darasani. Wengi wanaoweza kukusaidia humu ndani watakudharau kuwa husaidiki kwa lugha yako hii!!!! Mimi nikiwa mmoja wapo.
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi mnavyoandika, tena wakati unatafuta msaada, maana yake nini? Hii lugha itawakosesha mengi. Jamvi hili lina watu wanaotathmini na kuchambua hoja. Sasa huu ujinga sio mahalipake.
     
  5. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Sijui hata nisemaje tatizo wengine tushazoea kuchat facebook nd'o maana tumeharibika kwa lugha hizi. Nsaidie kama unaweza?
     
  6. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimekosea lakini ntajifunza kuandika vizuri.
     
  7. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe unaweza kunijibu kama unaweza.
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hapa sio Fb, kama vipi rudi kwanza Fb ukaulize namna nzuri ya uandishi kwa mataahira wenzako.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  9. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Yaani kukosea kwangu umeamua uniite tahira. Sawa bana we una akili timamu mungu kakujalia ila tambua kila binadamu anakosea.
     
  10. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    div three inaanzia point 22 mpaka 25 kwa hiyo we una div ||| 24 hata upate F ya maths utabaki hapohapo penalt ni kwa div |&|| .
     
  11. m

    mtukwao2 Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anachapwa penalt kwenda division inayofata i.e 4 ya mwisho!
     
  12. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha uongo!! Kama hukupita shule tuache tulopita tumsaidie..penalty ipo kama tu una division 1 ama 2..ukipata division 3 hapo haupigwi penalty tena hata kama ukipata f ya maths na civics!!
     
  13. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Penalt anapigwa aliyepata div I na II anavutwa mpaka div III. Sasa kama umepata III upigwe penalt kwenda ngapi? Ukipata III inabaki kuwa III hata kama una F ya kiswahili.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba uedit hii thread yako. asante sana.
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    ni kwasababu ya facebook pia matokeo yako ni picha za black and white!
     
Loading...