Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa email za Watu hawa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Sep 1, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shalom Waungwana. Tafadhali sana naomba kwa yeyote mwenye email za watu hawa anisaidie:


    James Mbatia - Mgombea Ubunge Jimbo la Kawe.
    Mustafa Sabodo - Mfanyabiashara.
    Mohamed Dewji - Mbunge wa Singida mjini.


    Natanguliza shukurani nyingi kwa msaada.
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JF! Hakuna mwenye email adress za hawa ndugu tafadhali??
     
  3. T

    TITOP002 Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa Mohammed dewji. Tembelea Blog yake.
     
Loading...