Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Audio device

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Mar 29, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo vp wakubwa nina loptop audio imepotea naomba msaada wakubwa.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ipeleke kwa babu..na kama unataka wana jf wakusaidie weka aina ya laptop na os unayotumia..
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh mkubwa utani mwingne.poa
    laptop ni Dell D620 nimeweka window xp 2010
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nenda filehippo.com sehemu ya driver
    Au download hii http://filehippo.com/software/drivers/
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa mkubwa ngoja nifanye hvyo alafu nitarudi kuleta riport.
     
  6. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in my opinion unaweza ku update driver za sauti tu then tatizo likaisha,fuata utaratibu huu
    Go to my computer>then right click>chagua properties>ikisha funguka,angalia upande wa kushoto juu then select device manager,itafunguka listi ya device zote zilizopo ktk computer yako,then angalia audio device select then right click alafu select update, (mara nyingi drivers zinazokuwa out to date huwa zinakuwa na alama,e.g alama ya mshangao ya njano)

    au pia waweza fuata mpangilio huu kama hujaelewa hapo juu

      • 1 Click "Start" and "Control Panel." Then double-click "Administrative Tools" and "Computer Management."

      • 2 Choose "Device Manager" in the field on the left-hand side of the screen.

      • 3 Look for "Sound, video and game controllers." Click the plus sign (+) next to that field. This will expand a list of devices under sound, video and game controllers, which will include your sound card.

      • 4 Right click on your audio driver in the list and select "Update Driver."

      • 5 Follow the instructions and Windows will automatically search for and install any driver updates.


    >>huo ni ushauri wangu mimi,pia nilikuwa nakushauri ili kuepukana na karaha za namna hiyo ungetafuta program inaitwa DRIVER GENIUS,itakusaidia kufanya back up ya drivers zako na kuzihifadhi sehemu yoyote may be ktk flash disk ili linapotokea tatizo tena la drivers utaweza kuinstall bila matatizo yoyote.
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    I
    mambo ya drivers 1st stop inatakiwa kuwa website ya manufacturer wa latop yako. Kwa case yako nenda hapa Drivers & Downloads

    Nimeona zipo hapo
    II
    kama zingekuwa hazipo stop ya pili ni website ya manufaturer wa drive yenyewe
    kwa case yako ungeenda sigamtel

    III
    Na stop ya mwisho ndo website kama filehipo na Cnet.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanten wakubwa kwa ushauri wenu ngoja niufanyie kazi.
    Mbarikiwe
     
Loading...