Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada vitabu vya pcb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dr chris, Feb 22, 2012.

  1. d

    dr chris Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu nipo kwa mala nyngne kwenye jukwaa hili nikiomba kwa yeyote anaejua majina ya vitabu vya masomo ya phy.chem.na bios kwa sylbc.mpya ikiwezekana na wastani wa bei zake.nitashukuru kwa ushiriki wako. nawasilisha
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    O- level au A- level?
     
  3. d

    dr chris Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A-level mkuu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ndo umeanza kujiita docta mapema hvo?subiri kwanza kuliwa kichwa na mama ndalichako.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Nisikize mimi nimesoma A-levo na nimepiga tatu,haya tafuta hivi

    1.Physics:::UP,Tom Duncan
    2.Chemistry:::::Ramsden
    3.Biology::Understanding Biology(Bonge la kitabu jekundu)
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280

    {Physics}
    CHAND ya V na VI.@ 35,000 kwa mikoani kwa Dar ni Bei nafuu kidogo

    NELKON @25,000 mpaka 30,000

    ROGER @ 75,000

    CALCULATION FOR PHYSICS, Hii bei yake siijui ila kaulizie madukani.

    {CHEMISTRY}
    CHAND ya V na VI @ 35,000,kwa Dar inaweza kuwa chini kidogo

    RAMSDEN @25,000

    {BIOLOGY}
    Hapa kuna vitabu vingi sana ila Taifa linasuggest Utumie BIOLOGICAL SCIENCE{B.S}

    Karibu udoktani.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani O.level kuna pcb wewe unavyokuwa na maswali yasiyokuwa na maana
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maneno huumba so through that he can achieve
     
  9. d

    dr chris Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sivyo mi ni mzazi c mwanafunz hizo zana vitabu ni maandaliz ya mwanangu anaetarajia ku join v hivyo ndal chk hana pa kunikuta.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ok,nadhan wadau hapo juu wameisha kupa mwongozo.
     
  11. d

    dr chris Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru nitavifuatilia ili mwanangu acje kusema nimemharibia mambo naamini nitapata
     
  12. d

    dr chris Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongela kwa p3 nitavtafuta
     
  13. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Watafute Mture Publishers, wanahusika sana na hivyo vitabu pia.

    Wapo Mwenge mwisho jirani na kambi ya Ujenzi. Au tumia google
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    UP hapana dogo atabadili combination mapema
    chemistry inorganic chemi kuna kitabu kina rangi ya pink ni cha tz kina part 1 & 2, organic chemi may be mzumbe
    bios jina kidogo limetoka lkn ni huo mkitabu una red color a.k.a mkate

    tuition ya bios mwalimu mzuri ni makumaku a.k.a kyobya nadhani bado yupo makongo

    ANGALIZO: kusoma masomo ya science tz ni cheza pata potea na zaidi kwa somo la bios na chemi coz tz hakuna books of references! utakuta swali moja limejibiwa kwenye vitabu 4 na vitabu vyote vimetoa majibu 4 tofauti, hapa ndio bahati ya mtu inapoonekana kama jibu lako limematch na la marking scheme then umepata marks vinginevyo inakuwa imekula kwako.
    kwa mitihani ya darasani ni rahisi kufaulu coz utajua tu mwl anatumia kitabu gani lkn necta uwezi jua ila mara nyingi hivyo vitabu nilivyovitaja ndio huwa vinatumika (tumia hivyo) ili kufaulu
     
  15. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huwezi kupata UP (UNIVERSITY PHYSICS) mpya Dukani, hicho kitabu ni nuksi, kama ndo anaanza asikione sasahivi labda akiwa form six, kidogo atakuwa ameshaizoea shule la sivyo ataacha kuipenda hiyo combination.

    Nakumbuka tulikuwa tunafundishwa na mzungu mmarekane, alikuwa anashuka balaa lakini li kitabu hilo lilikuwa linampa shida.

    Kama uko Dodoma nenda pele opposite na benki ya NMB kuna duka lina kila aina ya kitabu cha A level tena current books.
     
  16. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu namshauri biology na chemistry anunue Chand class XI na XII, natumia hizo zina-match na syllubus mpya 100%
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    I Like this comment,asante mkuu!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    umepga 3 division au pts,maana wenye pts 3 huwa hawajisifii ovyo kama wewe?
     
  19. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    hii lazima ni 3 division aah aah
     
Loading...