Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani wapendwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maganga Mkweli, Apr 28, 2011.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nina dogo amemaliza form six 2011 atokeo yametoka amefaulu pcm division 1.5 sasa anaomba ushuri yeye anapenda kusoma telecoms eng. Mimi ningependa asome electrical engineer kwa sababu chahe nilizonazo kwanza ni flexiblity ya electrical engineering kimtazamo wa kwangu telecom imesaturate kwenye job market naomba msaada wa mawazo wadau mchango wako ni muhimu kwani wengi wetu tunaenda vyuoni kwa mob influence
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    telecom hapana sasa mambo ya analog yanatokomea soon hata hapo tz by 2012-2015 itakuwa ni digital kwenda mbele(ref: tido). hiyo field labda akipata chance china,japan asome artificial intelligence: neuro networks,nano tech etc ndio zitabamba lkn hiyo akimaliza tu 4th yr atarudi mtaani, wako wapi mafundi wa ttcl
    umeme ni principles tu ipo na itaendelea kuwepo haikwepeki, afanye umeme
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwambie aende Bsc in Computer Science.
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu kwa ushauri
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante mkuu mawazo yako ni muhimu maaana wadogo zetu wako dilemma sana linapokuja suala la kuchagua kozi .
    halafu ingekuwa vyema ungenipa na uwanja wa computer science baadaye
     
  6. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu wadogo zetu wanakuwa dilemma sana na uchaguzi wa kozi za kusoma vyuoni . umenipa mwanga sana wa kumshauri huyu bwana mdogo .
     
Loading...