Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HOYANGA, Aug 26, 2012.

  1. H

    HOYANGA Senior Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau anaejua duka la fanicha za shule kama vile viti vya plastic nzito na miguu ya chuma na desks zenye miguu ya chuma pia kwa hapa Dar wanakouza bei ya rejareja.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Upo wapi? Kama upo dar nenda pale manzese argentina, huwa naona viti vya shule na meza zinazosubiri wateja
     
Loading...