Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Jun 15, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wanajf ninapenda kuuliza eti kozi ya biotechnology and genetic engeneering inalipa na ajira zake ni kama zipi?
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mi hata Sijui kwa hili ila ngoja watakusaidia,nadhani baadhi yao wamelala muda huu
     
Loading...