Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ejogo, Dec 31, 2010.

  1. e

    ejogo JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wandugu naomba kujua kama ninaweza kupata master plan map ya jiji la Dar es Salaam kwenye mtandao. Mwenye nayo au kujua website gani ninaweza kuipata, tafadhali naomba anisaidie. Nimegoogle lakini sikufanikiwa bado. thx!
     
Loading...