Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada shule ya kidato cha tano na sita!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzee wandimu, Feb 18, 2012.

  1. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wanabodi!
    naomba kwayetote anaeweza kunisaidia/kunijulisha kupata shule ya kidato chatano kwa ajili ya mchepuo wa sayansi ninadogo anataka shule ya private! ana three ya 23, anataka PCM au PCB!
    PCM ana C ,B,D na PCB ana C,B,C.
    NOTE shule iwe ARUSHA au KILIMANJARO!
    nawasilisha!
     
  2. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atapata post kwenye shule ya serikali,au hataki gvt schools?
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    engutoto high xkul
     
  4. L

    Leo Tyger Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majengo sec
     
Loading...