Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Whitemariam, May 2, 2012.

  1. W

    Whitemariam Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp ajira za Bcom kwa sasa? Nina 2.12 EGM na ushauri wingine wa kozi nzuri kwa wenye uelewa na hii comb
    nitashukuru sana
    ansateni wote!
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    ukweli ni kwamba inaonekana kwamba kozi nyingi za biashara zimeshasaturate kitaa ila bado kuna uhitaji mkubwa sana watu katika nyanja zoote
    ushauri wangu mimi binafsi kama unaweza unaweza omba kozi ARDHI UNIVERSITY kuna kozi nzuri sana kama BSC BUILDING ECONOMICS
    BSC REAL ESTATE, BSC LAND VALUATION huku mambo ya mkopo wanaconsider na pia wigo wa ajira ni mkubwa kwani wataalamu wa nyaja hizi ni wachache kulinganisha kada zingine za biashara
    BCOM ni kozi nzuri sana ila jiandae na changamoto za kitaa
    anza kuwa na mawazo ya kujiari mapema sana itakusaidia sana mbele ya safari
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Una maana gani unaposema "wana-reconsider kwenye mkopo"?
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ww kweli ni maganga mkweli, i lyk u, cku hzi vijana tunatakiwa tucfikirie sana kuajiriwa
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni ukweli usiofichika mkuu mtaani huku kuna changamoto nyingi hasa hili SUALA la ajira inabidi tuwaambie ukweli wadogo zetu mindset zao zianze kubadilika mapema na waende wakasome wakitambua hili halafu tena watilie mkazo masomo kama ENTERPRENUERSHIP maana hili somo linafundisha kila kozi siku hizi KUNA FURSA NYINGI SANA KWETU NI KUJIPANGA TU
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kasome agro-economics kule sua.bcom sishauri mtu aisee.
     
Loading...