Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz, account yangu ya email wame hack

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mteule, Jan 24, 2012.

  1. m

    mteule Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nisaidieni,
    kuna mtu ame hack account yangu na ameanza kusambaza email za kipuuzi kwa kutumia address yangu.

    Nimebadili password, na nimeweka filter kwa email zote zinazoingia. Je kuna namna nyingine ya kulinda account yangu ili ufedhuli huu usitokee tena?
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ucpnde ku2mia cmptr za kushea kma kwnye internet cafe
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    unatumia e-mail gani?
     
  4. m

    mteule Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hotmail ndiyo email natumia mkuu
     
  5. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu na mimi nina tatizo kama hilo ila nilichokifanya hadi sasa ni kubadili tu password. Hiyo ya ku-filter ndo inafanywaje wakuu?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tumia password nzuri i.e ndefu ambayo sio neno la kweli na ambayo ina mchanganyiko wa number na herufi at least. Pia tumia Anti-Virus nzuri na epuka kulogin kwenye compyuta ambazo haujui usalama wake ukoje. Filter haifanyi kitu.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    1. aliyehack hiyo email ni wa tanzania au nje ya tz? (email anazosambaza ni za kiswahili?)
    2. kama unashare computer uwe una delete browsing data baada ya kulogoff
    3. watu wa internet cafe mara nyingi ndio mtindo wao huo, wewe ukiwa unatumia computer cafe jaribu kulogin halafu sign out then shutdown your computer na uiwashe tena then jaribu kuangalia tena kama bado status yako inaonesha umelogin, huu mtindo ndio huwa mimi nautumia na kuna siku nilitaka kupigana
    kuna siku nilikuwa nachat na jamaa yeye alikuwa cafe tukaagana then akaondoka na kusignout lkn baada ya dk kama chache nikawa namuona online tena, hii ishu iliendelea mara nyingi sana mpk siku nilipokuja kumwambia
     
Loading...