Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Please.......

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Davies_007, Sep 8, 2011.

  1. D

    Davies_007 Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman Naomba Msaada Wa Jambo Hili.

    Kuna office ambayo ni kama HQ iko hapa Dar es salaam, then kuna Branch Mwanza na Arusha. shida yangu nataka branch za Mwanza na Arusha ziweze kuacces Database ambayo iko kwenye server ambayo iko Dar es salaam. sehemu hizo zote zina Intarnet. naomba tips maengeneering
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Njia nzuri itakuwa ni kusetup VPN, so hapo HQ utakuwa na VPN Server kisha kwenye branches watakuwa na VPN clients ambao wataconnect. Itabidi upate public I.P kwenye server yako au utumie service kama no-ip.com ambayo itakuruhusu kutumia dynamic I.P.
     
  3. P

    Plusplus New Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Tv software for Nokia 58
    00xm
     
Loading...