Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: nimeshidwa kukonect modem kwenye laptop yangu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, May 18, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimenunua leo hizi modem mpya za airtel bad lack inashidwa kuwa connected to the internet
    Ninatumia Dell laptop with Windows 7.

    Inakuwa inaleta ujumbe wa failed to dial *99# (kama sijakosea hizo namba ila 99 ipo)

    Naomba msaada kama kuna mtaalam juu ya hili jambo.
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    nenda ktk setting option profile tazana deal number ipo *99# kama haipo weka kama ipo na inakudingua delete profile click new proile itakuja yenyewe *99# mana bila hiyo namber haitaweza ku conectna net
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asante Fatma ngoja niifanyie kazi.
     
  4. M

    Mwangalumemile Member

    #4
    Nov 26, 2013
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada: kwenu wataalam wote modem iana gani ninunue kwa matimizi ya kawaida
     
  5. X

    X.800 Senior Member

    #5
    Nov 26, 2013
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nunua yoyote ila vizuri tafuta huawei e303 ambayo ni simple kui unlock na kuweza kutumia mitandao yote.
    (kwa urahisi wa kutoa lock usinunue e303 hi-link ambayo hufanana na e303 tofauti kumeengezeka neno hi-link)
    nenda ofisi za zantel wanazo hizi huawei e303.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Nitazijuaje tofauti zake mimi Mwendabure, nisaidie maelezo mepesi tafadhali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. X

    X.800 Senior Member

    #7
    Nov 26, 2013
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu mwendabure tafute duka karibu nawe ununue modem za 3g kati ya zantel au tigo.. gharama yake si zaidi ya elfu 30.
     
Loading...