Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ndugu zangu wa JF.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, May 4, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu hapa anaejua gharama za kusafirisha mwili wa marehemu kutoka London mpaka Dar aniambie,kuna mdogo wangu wa kike aliolewa na mzungu kafariki huko sasa jamaa kautelekeza mwili kwa coroner nahitaji kuurudisha hapa kwa mazishi sijui itanigharimu kiasi gani.Ntashukuru mkinipa hata estimate.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu yetu. hauhitaji msaada wa kifedha? halafu jaribu kuwasiliana na ubalozi wa Tanzania.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana Uporoto....Mungu akupe nguvu....waweza uliza kwenye makampuni ya ndege na ubalozi wa Tanzania wanaweza kukupa msaada katika hili.....kwani hakuwa na marafiki? wangewezakufanikisha hili,kama wanahitaji hela unawapa,mwili unaadaliwa wanauweka kwa ndege unaletwa....so sad,pole!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu. Japo ni gharama lakini cheki na huyo coroner kujua gharama za kumsafirisha kuna Watz wengi UK wana jumuia ambazo zimeshafanya jambo kama hili,hata humu JF wapo wanajua wanaweza kuassist
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante fedha sio tatizo na kuna mtu nikimtumia atafanikisha huko london.

    Huwezi amini nimeongea na British airways wakanihamishia Cargo and would you believe anaehusika hajui itagharimu kiasi gani ?
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana, wasiliana na ubalozi, wanaweza kushughulikia kuusafirisha hadi JKA na baada ya hapo ww utaingia gharama za kuupeleka kwenu kwa taratibu nyingine. ukiwa hapa bongo, unaweza kufika wizara ya mabo ya nje inapakana na hotel ya kilimanjaro kempsink ulizia idara ya ulaya wanaweza kuwa na msaada mkubwa
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yangu. Nakuombea Mungu akupe nguvu na Ujasiri ktk kipindi hiki kigumu. Akutangulie kwa chochote utakachofanya. All the best mpendwa.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Pole sana jamani. I wish ningekuwa najua.
     
  9. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu, huko British airways cargo pia hukusaidiwa? Jaribu kuwasiliana na ubalozi, naimani utasaidiwa. Pole sana.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Zika huko huko hizo gharama zingine za nini? mkimalizana na crematorian chukua majivu njoo nayo bongo
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa pole zenu wandugu mwili uko kwenye friji wiki ya pili nahitaji kujua nitume kiasi gani upakiwe kwenye ndege pronto.
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Poleni sana.
    Nafikiri ukiwasiliana na ubalozi wa bongo watakusaidia kwa hilo.
    Huyo mzungu nae kumtelekeza dada yetu hapa inakuwaje? Roho mbaya haina kabila wala rangi!
    Poleni sana mkuu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole sana dearest......
    Kama wapo ambao wamewahi kusafirisha ndo watakaokujulisha vizuri!!!

    Baba mchungaji watu wengine wanapenda ndugu zao wazikwe nyumbani!!!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtani hujasoma vizuri mzungu kautelekeza mwili kwa coroner uzikwe na nani huko nami nipo Bongo ?
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dah! Pole sana Ndugu

    Wasiliana na High Commission watakusaidia esp kwenye logistics - maana kama ametelekezwa siyo rahisi pia kuutoa kwa urahisi - kuna utaratibu wake hapo..
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    wazungu wana roho mbaya sana ,mimi nimeishi sana nchi za europe na sasa hivi naandika kitabu changu na baadi ya nakala nitaiweka hapa JF ,
    kama ulikuwa hujui ni kuwa mzungu yeye anakuwa na interest na wewe kama anajua kuwa una faida kwake lakini ukishakuwa huna faida kwake basi , mzungu hana time na wewe.and in nature mzungu hampendi mwafrika im sure no one will say that iam a lie
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hili liwe fundisho kwa kinadada zetu wanaowapapatikia wazungu.
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye ofisi zao kabisa,za British Airways na Emirates......zaidi nenda ubalozini hapa Tanzania.....watakushauri na kukusaidia Uporoto.

    Mumewe huwezi wasiliana nae? what kind of a husband is he ashindwe hata kuwapa ushirikiano kwenye hili jamani??? pls,nenda ubalozi,wape details za mume watamuweka sawa tu na atashirikiana nao kuweza kuutunza na kuusafirisha mwili.....!
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umejua kifo kimetokana na nini Uporoto? usije kuta kauawa? manake hawachelewi hawa watu....kuua si ishu kivile!!
    Na kweli hili ni fundisho.....:caked:
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    dada yangu huwezi jua , inawezekana ni hawa wanaume wa u turn.
     
Loading...