Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Nawezaje kustream bila buffering?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bornvilla, May 17, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikicheza video za mtandaoni hukwamakwama na hata zile za live.Siku natazama mechi ya Simba na Shandy Sudan ilikuwa tabu.Ikiplay dk2 ina buffer dk2.Naombeni msaada juu ya hili ili nami ni enjoy.
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Natumai utakuwa unaangalia video ambazo ni recorded na si live.

    ...Unapochagua video ya kucheza, inapoanza ku load isimamishe -kwa kubonyeza alama/kifungo ya kucheza- usubiri ijae kiasi cha kutosha -kutegemeana na speed ya connection yako, halafu bonyeza tena hiyo alama/kifungo, itacheza vizuri.

    ...Kama speed yako ni ndogo sana, itabidi uiache ijae kwa kiasi kikubwa kabisa.
     
  3. A

    Aaron JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    unatumia device gan?
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,961
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    yani hapo hamna ujanja kuna solution 2 tu either tafuta network au bundles zenye speed au chagua video zenye low quality
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hamia 3G networks. 2G,edge etc hazina uwezo tosha wa streaming.
     
Loading...