Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nataka kuanza biashara

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by donlucchese, Aug 16, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu,

    The issue is, am planning to staRT my own business with a capital ranging from 5-10mill. Sina experience sana ya biashara so naomba kujuzwa biashara gani kwa hapa dar es salaam ni profitable na jinsi yakuiboresha biashara na kuifanya iweze kugrow.

    Naomba kwa wana Jf ambao ni wafanyabiashara tafadhali muweze kunipa ushauri utakaonisaidia katika ndoto zangu za kujikwamua na umaskini.

    Asanteni!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unaweza kununua bajaj mbili @4m each. Bajaj moja kwa siku dereva atakuletea sh 15,000.=, ukiondoa gharama bajaj mbili kwa mwaka zitazaa bajaj moja mpya,running expenses zake ni ndogo sana.
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Bishanga thanx kwa mawazo yako mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ushauri wangu...mpe pesa zako jamaa mmoja humu ndani anaitwa Bishanga,atakununulia bajaj 2,baada ya mwaka mmoja bajaj zako 2 zitazaa bajaj 1 hivyo baada ya mwaka nenda kwa Bishanga atakupa BAJAJ 3 kisha atakufundisha jinsi ya kuzizalisha bajaj!
     
Loading...