Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Natafuta Geek wa MS-Excel(urgent)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by snochet, Sep 28, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    habari wandugu,nimekwama na kazi flani,just because template ninayotumia kila siku leo imeninunia,can someone who is a long-time proffessional wa MS-Excel aniPM....i seriously need help on this.....Stuck on a friday kazini....arrghhh

    please........ C6 Excellent Dumelang,--------my JF geeks,if you wont mind....Asanteni
     
  2. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kukuPM kwa nini?? kama ni mjadala uwekwe wazi....sema tatizo lako hadharani watu watakusaidia, sio kuPM...kuna uprivate gani kwa suala hilo?? muwe waelewa kwa suala la PM jamani khaaaaaaaa!!!! sema shida yako.....(sio uni PM)
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    anamwogopa boss wake, naye ni jf member
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Weka shida usaidiwe Mkuu ukificha hipati mtu wa kukuPM, hatutaki uweke wazi kazi yako bali weka tatizo tu.
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ungeelezea tatizo lako hapahapa nna uhakika ungeweza kupata msaada haraka
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nawashukuru....nimeshapata solution hukuhuku,,,,,,asanteni,,,,,,it was an official document,isingekuwa wise kuanika doc ya ofisi JF,,,na pia ni excellfile yenye formulas,nisingeweza kukuelewesha kwa JF...
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya lilikuwa linafanyaje sasa ili hata sikunyengine likitokea tatizo kama lako mtu ajue nini cha kufanya sawa mkuu..
     
Loading...