Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: namna ya kujitoa NSSF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 25, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiwa kama mfanyakaz,kwa miaka mitatu sasa nimechangia NSSF.Kutokana na sheria hii mpya nafikiria kujitoa,naomba mnpijuze ntatoka vp?
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Huwezi kutoka maana sheria inamtaka kila muajiri na muajiriwa kuchangia katika mifuko ya hifadhi ya jamii.
    Namna pekee ni kujiajiri ndio utakuwa huru
     
Loading...