Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Namna ya kufuta a blinking sms icon kwenye nokia E-6

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lasikoki, Jul 6, 2012.

  1. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Salaam wanabodi,

    Simu yangu Nokia E-6 inaonesha kitufe cha sms at the top right corner kikiashiria 'sim card memory is full'. Hata baada ya mimi kudelete sms zote ingali inaonesha...

    Tafadhalini naombeni msaada namna ya kuifuta. Nshawahi siku za nyuma kuona mada kama hiyo ikijadiliwa humu ndani but unfortunately nimeshindwa kulocate hiyo discussion

    mbarikiwe nyote wakuu
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    yeah kulikuwa na disscussion kama hii some time back. hiyo blinking icon maanake ni kwamba kuna message haijafunguliwa lakini huioni kwenye inbox because nokia smartphones by default store and show phone txts only. kuifikia hio txt, nenda messaging>options>sim messages
    pitia message zote zilizopo ndani ya sim na ufungue ambao haijafunguliwa
    regards ** leh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    katika nokia hivo vialama vipo viwili na haviashirii sms full(am not sure). kama kipo kwa juu ina maana wewe ulituma message then ikafail solution yake kaisake hio message kwenye drafts au outbox. Kama kipo kwa juu right corner lakini sio juu kabisa kimeacha space kidogo ujue ni mesage ulizoreceive kuna ambayo hujaisoma.

    Ushauri delete message za draf na outbox
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu @ chief-mkwawa......thank u 4 the response

    unfortunately nimefuta sms zote hadi za draft na outbox but still kitu bado ina-blink tu

    relly dunna what to do......
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante @ leh......will come back na feed back
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kutokana na handset uliyowahi kutumia hapo kabla na laini uliyonayo msg zinaweza kuwa zipo saved kwenye device au kwenye SIM card. Kwa majibu yako naona utakuwa umefuta zilizopo kwenye device (handset) na si zile zilizopo kwenye SIM card. Shughulika na hizo.
     
Loading...