Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada,msaada wa key za ku'activate' window vista

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Daffi, Aug 3, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wataalam,ninawaombeni msaada wenu,1) Ni namna gani ninaweza activate window vista, 2) Key ntakazotumia ku'activate' window vista!!!!!Hali ni mbaya kwa mkopyuta wangu,kila mara inataka ni'activate' window.Screen yake hainivutii tena maana imekuwa nyeusi!!!!NISAIDIENI NDUGU ZANGU,Natanguliza shukrani zangu
     
  2. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa ushauri wa bure kabisa itoe vista na uweke window 7 coz window vista imefeli kimatumizi kwetu na kwengine duniani kutokana na udhaifu wa programu yenyewe. nimetumia kwa kipindi ila ndo program pekee niliyoiona nzito kuliko zote. kufeli kwa vista ndiyo kumepelekea toleo la window 7 ambayo ni sawa na upgrade ya vista.
    Kama utahitaji master key ya window 7 ntakupatia ila ya vista nimeshindwa kukusaidia.
    "goodluck"
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    fungua google andika ugaliwako.rar chagua yakwanza kabisa ni forum itafunguka ina link ya kudownload hiyo jina nlio kuambia download fungua utaget instruction kny hiyo forum ita kutatulia tatizo lako
     
Loading...