Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mgambo jkt

Discussion in 'Sports' started by web engineer, Oct 25, 2012.

  1. w

    web engineer Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wakuu,nime post sehemu ambayo siyo kutokana section ya sport papo tupu
    naomba msaada wa haraka wa logo ya mgambo jkt footbal club
    asante na samahani
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wanatumia logo kama ya JKT Ruvu, Ruvu Shooting na JKT Oljoro, tofauti ni jina tu, ila mwenge, majembe na vingine ni sawa.
     
  3. D

    Demetrius New Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My friends, how to find you on Facebook? I'm a fan of Ligi Kuu teams. You could find me by Demetrius Korneyev name please.
     

    Attached Files:

    • 0.jpg
      0.jpg
      File size:
      19.7 KB
      Views:
      9
Loading...