Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Malipo ya Sasa ya DSTV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masulupwete, Mar 7, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wadau naombeni msaada.

    Nahitaji kufahamu malipo ya Premium na Compact packages kwa sasa ni hela ngapi.

    Nimewapigia Customer Care bila mafanikio.
     
  2. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    premium ina range kwenye 125,000-130,000, compact 45,000. inategemea na kupanda kwa dollar
     
  3. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    shukrani mdau.
     
  4. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wapigie kwa namba 0787600096 wanapatikana
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu leo ni 126000, nimewapigia ndo walichoniambia
     
  6. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nina namba zao zote.

    Tatizo ni kuwa wana ku-hold on muda mrefu...Mhudumu hapokei simu na hela inakatwa!
     
  7. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    ....thanx
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Piga 0787-877071 haina longolongo
     
  9. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipia compact plus ni nzuri sana unapata 90% ya footbal kama wewe ni mpzenzi wa mpira.
     
  10. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Compact plus ni 77,000
     
  11. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Bila ya hii kitu nisingehangaika na hawa watu. Ni wasumbuf sana hasa km umepata tatizo na unahitaji msaada wao. Mpira, ubora na uwingi wa chaneli zao ndio unaonitia pingu na hawa jamaa vinginevyo ningeachana nao kuna dekoda kibao mtaani saivi.
     
  12. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya malipo kwa kutegeme na exchange rate ya dollar tanzania yataisha lini? Kumbukumbu zangu zinaniambia kuwa hili swala lilishajadiriwa bungeni na waziri mkulo akasema hairuhusiwi na inatakiwa kuachwa mara moja!! Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi, nani mwenye jukumu la kufuatilia utekelezaji wake? Mbona I.M.T.U watoto wa maskini wanalipizwa tuition fees kwa dollar? Mnisaidie wana JF.
     
  13. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sheria zipo wazi kabisa kuhusu hii kitu. Usimamizi ndo umekuwa tatizo. Juzi kati nilikuwa kwa Madiba hawaruhusu matumizi ya pesa nyingine zaidi ya hela yao Rand. Ukija na hela zako, ingia byuro kwanza ndo ufanye matumizi FULLSTOP!
     
  14. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jamani mbona hawa jamaa wana gharama kiasi hicho? Hivi haiwezekani kuchakachua hizi decorder za hawa jamaa kama wanavyofanya kwenye umeme?
     
  15. 654

    654 Senior Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kuchakachua huko kutakuwa kuendekeza wizi, tuungane na kuangalia ni namna gani wao wanaweza kuteremsha gharama, na kuwa reasonably affordable, kwa sasa hii ni huduma kwa the haves tu.! Mkuu Manjagata, amani haipatikani ila kwa ncha ya upanga - mapambano
     
  16. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    sidhani!

    Makaburu wako smart sana kwenye menejimenti ya faranga. the moment unalipia tu ujue hiyo ela ishasomeka kwenye system zao bondeni! Vivyo hivyo kwenye luku.

    Ni ngumu sana kuwatoboa.
     
  17. y

    yegomwamba Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanapatikana pia kwa 0754200097,wametangaza kuongeza bei zao wef 1st april 2012
     
  18. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tatizo kubwa la watz hatuna ushirikiano. Kila mtu anaumia kivyake.

    Nakumbuka Uganda mwaka jana wateja wa DSTV waliandamana kupinga matumizi ya dola na kupanda kwa bei mara kwa mara.
     
  19. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kuhusu matumzi ya dola anayeumia zaidi ni Serikali yenyewe kwa sababu ndo mnunuzi mkubwa kuliko wote.

    Japo mwisho wa siku tunarudi palepale hizo pesa wanazipata kwa kodi tunazokatwa wananchi.
     
  20. luck

    luck JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hawa jamaa wametukamata pabaya wamejihakikshia soko na wanajua watu hawana kwa kukimbilia. kama ni mpenz wa mpira ni lazma utachagua unanunua pakeji zao vinginevyo kacheki mechi baa. kifupi wanaringa na hawana jitihada za kuboresha huduma zao

    customer servis yao ni hovyo
    wanatoza kwa dola
    bei zao ndo hizooooo
     
Loading...