Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada madoctor jf

Discussion in 'JF Doctor' started by The secretary, Feb 14, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nimekuwa nikisumbuliwa na kichwa upande wa kushoto ikiandamana na maumivu kidogo ya meno ya upande wa juu lakini hayajatoboka wala hayajalegea kwa ujumla nayatunza sana meno yangu vilevile na jicho la upande huohuo misuri ya jicho inakuwa inabana maumivu haya hata nikinywa panado hayaponi. tatizo la macho ninalo muda mrefu na nimeacha kutumia miwani takribani miaka saba. kichwa kuuma inatokana na macho au meno?na nini tiba yake?
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda CCBRT, ukachunguzwe ili wajue tatizo kama ni la macho au la!!!
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SINUSITIS.

    Nenda ukamuone E.N.T. Specialist. Wakati unasubiri tumia anti histamis kama piriton au cetrizin.
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Macho
    AU
    kipandauso <migraine>
    AU
    Shinikizo la Juu la Damu
    AU
    High Haemoglobin level.
    etc etc etc.
    Jibu zuri utalipata baada ya kufanyiwa vipimo mkuu kabla hujaanguka ghafla na pesa ya kwenda Apollo huna.
     
Loading...