Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by 123, Feb 25, 2011.

  1. 1

    123 Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna modem Huawei mobile broadband HSPA+ USB slider model:E1820.sasa wanasema hii modem inakubali chip ya airtel and Vodacom.So nimejaribu kutumia Vodacom.after installation ina autorun page ya connection but when I click connect inaleta msg ya Network configuration error.nilifikiri labda nikwaajili natumia windom 7,hata kwenye XP inaleta msg hiyo hiyo.sijui tatizo ni nini.msaada kwa jamani.Asanteni
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    huu msemo mi unanitia kinyaa ''msaada kwenye tuta''...dah usituletee misemo ya michuzi humu!!!kama umeishiwa maneno tuambie
     
  3. 1

    123 Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Network configuration error kwenye Vodacom modem.
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uliinunua wap hyo modem...
     
  5. 1

    123 Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii modem sikununua ila nilibadilisha na mtu.nilimpa ya Voda ambayo ni single then akanipa ya multi sim card.ila chakushangaza ni kwamba,kwake ilikuwa ok.but after kuweka line zangu is a problem.I have tried in several machine but still gives me a some network configuration error.
     
  6. 1

    123 Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie coz mambo yangu amesimasima,siwezi kuconnect.
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza anglia driver za hiyo modem, je hakuna driver iliyo miss. Kama zipo ok!,Nenda dial connetion, halafu create connection kutoka huko.
     
  8. 1

    123 Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue iliopo ni kwamba installation inakubali lakini when you click connect ndo inaleta hiyo connect configuration error.
     
  9. 1

    123 Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau
    Nimepata solution ya modem ya voda.Kwanza kabisa ni kwamba hizi modem ambazo ni mult use ambazo niza Airtel,ni kwamba niza GSM,where by you can use it anywhere with any line(Vodacom,tigo,Airtel n Zantel) So kwa GSM configuration ni *99 then Vodacom.co.tz.So when u put those two parameters itaweza kukonect na ku surf,kitu ya kufanya ni kwamba kila utakapo weka line nyingine unabadilisha tu Vodacom unaweka either Airtel,tigo or zantel.co.tz. Then connect.
     
Loading...