Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa mwenye kufahamu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Sep 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ndugu wanajamvi napenda kuuliza kwamba mbona majina ya wanafunzi tuliochaguliwa kujiunga na UDSM kama profile zetu zinavyo onyesha kwa kutumia vyeti vya diploma hayaonekani kwenye website ya chuo isipokuwa wameonyesha ya six leavers tu,je hii inamaana gani? pls msaada.
     
Loading...