Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa hili wakuu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fidelis zul zorander, Sep 25, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wataalam wa techs nina laptop yenye specs zifuatazo 1GB ram,intel atom cpu N455@1.66GHz 1.67GHz ipo slow sana kwenye vitu vingi mfano magames nk..mimi si mjuzi sana kwenye mambo ya techs nipeni mawazo nifanyaje kuipa speed...
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inatumia window gani na application zake pia? Mfaano adobe cs4 inashauri pc yako iwe na minimum ya 2Gb Ram alafu kuna antivirus kama mcaffee virus scan enterprise inafanya machine ichelewe kuwaka hadi uzuie vitu fulani ktk services. Nakushauri kudownlod free version CCleaner upunguze unwanted files kwanza
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Spec ndogo sana hizo lazima itakuwa slow, ni netbook hiyo? Hizo ni kwa ajili ya kusurf na kucheki youtube tu, usitegemee zaidi ya hapo.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    kuipa speed huwezi ila unaweza kuipa ahueni kwa kufanya mambo kama haya

    1. funga app zote zinazo autostart acha antvirus tu.

    2. epuka magame makubwa vizuri yaonee magame madogo na cheza magame ya emulator za platform ndogo mfano nintendo ds

    3.upunguze tamaa ya kuopen program nyingi kwa mpigo. mfano kama unabrowse just browse then kuscan pc badae maana kufanya vitu vingi kwa mpigo na specific chache utaumia mwenyewe

    4. open task manager then fungua app nyingi then angalia katika processor na ram ipi inajaa kwanza? kama ram inajaa iongeze hata iwe 2gb
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashukuruni kwa mawazo wakuu..nitajaribu kuongeza ram nione itakuaje..
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa nunua mashine mpya tu.
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ngoja nijipange kwanza ndugu ningar..
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cheza freecell na Solitaire tu mkubwa ukitaka GTA utaua mashine, kua mpole ka mimi mpaka jamaa walete
     
  10. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahah dah! umelipania mbaya...ngoja na mimi niwasubiri walete
     
Loading...