Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: kwa anayejua shule ya sekondari Bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mjanja Wa Town, Oct 2, 2012.

  1. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wana Jf, kwa yeyote anayefaham shule tajwa hapo juu ilipo kutoka bagamoyo mjini anijuze. Pia hata performance yake kitaaluma ningependa kufahamu.
     
  2. P

    Person Of Interest Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu academic performance google matokeo ya Bagamoyo Sekondari kwenye mtandao wa internet au tembelea tovuti ya necta.Umbali wa Bagamoyo Sekondari kutoka mjini kwa makadirio ni kama kilomita 3..sio mbali sana ukifika stendi ya Bagamoyo mjini panda pikipiki au bajaji ukiuulizia Bagamoyo sekondari watakupeleka mpaka shuleni..KILA LA HERI ..
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Matokeo yao si mabaya sana ya kawaida kiasi fulani i have been there for two years i graduated in february this year,shule haiko mbali kutoka Mjini kama Km 3 au 2 hivi kwa boda boda unalipia buku na kwa tax ni buku mbili jero tu.
     
  4. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kasome dogo, jina la serikal ni Bagamoyo sekondari ila jina la wakazi wa kule ni Magambani. Ukifika waambie wakupeleke magambani
     
  5. E

    EJay JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    is among of the best and famous school in Tanzania,its like a college every student is free at daytime of weekend so you must study if you need good performance.
     
  6. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shule ipo km3 kutoka town ipo karibu na chuo cha tasuba,beach lik 100m,ni wewe tu,performanc ipo powa kiasi.i was there.Egm wa kwanza.
     
  7. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawa ndo walibaka ticha
     
  8. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    .Unakumbushia majanga,hahaha
     
  9. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asanteni wakuu. Nahamia pale pcm. Day imenishinda.
     
Loading...