Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anayefahamu hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Mar 14, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wakuu!
    Kumekuwa na udanganyifu mwingi kwa wanaoagiza magari toka Japan kwa kuwekewa mwaka ambao gari imetengenezwa kumbe siyo mwaka halisi bali ni mwaka gari iliposajiliwa na likifika huku watu hulazimika kulipa dumping fee ambayo haikutarajiwa.

    Kwa mfano kwenye web gari inaandikwa ni ya 2003, lakini ikifika huku TRA wanakuambia hiyo gari imetengenezwa 2002/12 lakini ilisajiliwa 2003/01 sasa hapo unalazimika kulipa dumping fee lakini wengi wanahongwa na kutoa release order.

    SWALI: Kama kuna mtu anajua namna ya kucheck mwaka ambao gari imetengenezwa kwa kutumia chassisna number kwenye website naomba atunijuze, hasa kwa kuiweka hiyo website hapa

    Natanguliza Shukrani

    Kimbweka!!
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    TRA Hapo wanafanya wizi, ujambazi, mchana kweupe!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    watakuja wanaojua.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani hawakupi release order mpaka mgawane ile damping fee nusu kwa nusu na tena kwenye kadi wanakuandikia mwaka uliopo kwenye invoice hii imekuwa deal kubwa kwao watu wanalizwa vibaya sana huko kwenye bandari ya nchi kavu
     
  5. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    TRA wamekariri,wao wanaangalia mwaka kwenye mikanda ya usalama,kuna wakati mwaka wa kwenye mikanda unatofautiana na mwaka halisi wa gari kutengenezwa,sababu ni ya wazi kabisa,kama mikanda ilitengenezwa mingi kuliko magari yaliyotengenezwa mwaka huo,mikanda inayobaki huwekwa kwenye magari ya mwaka mwingine huku ikiwa na mwaka wa nyuma kidogo kuliko mwaka halisi wa hilo gari, Ubalozi wa Japani umewahi kutoa ufafanuzi huo,lakini kwa vile TRA ipo kuvuka malengo bila kujali kama ni kwa kuwaumiza wanachi hawataki kufuata ukweli huo.
     
Loading...