Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada...Kuna anayepajua nyumbani kwa Loyd Nchunga?

Discussion in 'Sports' started by Anselm, May 6, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kuna kitu kimeniuma ni matokeo waliyovuna Yanga katika mechi ya leo dhidi ya Simba,hivi kweli huyu anayeitwa Loyd Nchunga huko alipo anajisikiaje baada ya timu chini ya uongozi wake kutia aibu ambayo mara ya mwisho ilitokea miongo mi'3 na ushehe nyuma(miaka ya 70) siyo siri nina hasira naye kubwa sana kama kuna mtu anapafahamu kwake anielekeze jamani niende angalau nikapige jiwe 1 ya madirisha ya nyumba yake labda hasira yangu itapungua kidogo,hawezi kututia aibu ya namna hii,
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mimi hadi nimelia yanga na mimi damu damu but leo imenihuzunisha kiasi kwamba sina raha ya kuwa mshabiki tena
     
  3. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nchunga awajibike na atupishe!!!
    Ametutia aibu isiyo kifani.
     
  4. COMMAN

    COMMAN Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tizo la wabongo ndo hilo mkifungwa tu,mchawi ni viongozi kufungwa ni kawaida mbona madrid walipigwa tano na barca,acheni ushabiki wa kipoyoyo hivyo,mbona mlipofungwa na azam na kagera sugar hamkusema haya,ushabiki mwingine wa kipoyoyo sana,igeni ushabiki wa kkbari matokeo kama ulaya
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Mimi_nina_hasira_sana_na_Azam,huyu_Nchunga_naye_anataka_tumtukane_ili_afurahi. YANGA_MBELE_DAIMA_NYUMA_MWIKO
     
  6. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ujinga mtupu, Arsenal ilifungwa 8, ikaja man u ikapigwa 6, tunajua timu nyingine kubwa tu zinafungwa ije kuwa yanga, tena wachezaji wenyewe hawana hata motisha!,
    acheni ushabiki wa usiojenga nyie, jenga timu toa vifaa na motisha kisha lalamika kama haitatenda.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yuko kwenye bar moja inaitwa simba kapakatwa anapata bia na nyama choma poleni wanayanga ndiyo soka tena tulikuwa tuwatandike wiki pumbavu zenu...soka hamjui kazi mnayoijua ni kupiga marefa....na wole wenu mnijibu na wapiga Ban
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mmechanganyikiwa eti mbele, mbele kwa kufungwa 5...Okwiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na bado kagame lazima tuwafunge kama 10 hivi maana najua sasa hivi mtafukuza wachezaji zaidi ya kumi na tano ukizingatia wengi wamemaliza mikataba...
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani nchunga ndiyo alikuwa anacheza yanga hakuna wachezaji eti mwape,Nsaijigwa..wamechoka bakizeni nurdin,NIYONZIMA,KIIZA....
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yanga kubalini tu mpira hamuuwezi nyie zenu ngumi jamani, bora mkajiunge na kina Cheka
     
  12. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hah! hah! hah! badala ya kumshukuru nyie mnataka kumpiga? si mnakumbuka kilichotokea mwaka 1994 baada ya Simba kuirarua Yanga 4-1? au mlikuwa hamjazaliwa bado?

    Kilichofuata ni wachezaji wengi kumwagwa na Yanga kusajili wachezaji wengi kutoka Yanga B akina Silvatus Ibrahim aka Polisi, Anwar Awadh na wengineo ambao waliwawakilisha vizuri tu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Hivi yanga si wana klabu ya ngumi?
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huo wako (wa kulinganisha Mbingu na ardhi) ndo ujinga,utalinganishaje Soka la Ulaya na Africa tena Tanzania ya TFF ya Tenga,Ulaya team kubwa kufungwa nyingi ni kawaida sana na ndo maana kila mwaka lazima matokeo ya namna hiyo yatokee,kule ukikaa vibaya wakakuotea unapigwa tu goli nyingi haijalishi ni Man U au Arsenal,lkn kwa jinsi soka letu lilivyo(viwango vyetu havipishani sana) siyo rahisi kwa team 1 kati ya team pinzani(mathalani Simba na Yanga) kumfunga mwenzake goli 5 na ndo maana matokeo ya namna hii kwa team hizi 2 yalitokea kwa mara ya mwisho mwaka 1977 kabla mimi pengine hata wewe hatujazaliwa.
    Nitakupa mfano mwaka juzi Yanga ilikuwa kwenye form sana(ile Yanga ya kina Ambani na Mwalala) ilikuwa kila team inayokutana nayo inakula kichapo,tukaja kukutana na Simba iliyokuwa dhorfulhali tena ikitoka kuchapwa na Totot bao 4-1,matokeo yake Yanga ilishinda bao 1-0 bao la Mwalala,na haya ndo matokeo yaliyozoeleka pindi team hizi 2 zinapokutana siyo matokeo ya 5 sijui 6 bila,haya jana Yanga kapigwa 5,ili mtu aje apigwe tena goli kama hizo inaweza kupita miaka mingine 35.
    Na hilo uliloongea hapo la team kukosa motisha ndo tunalotaka kummezea Nchunga,team haina motisha mishahara hawapewi kwa wakati makosa kibao ya kiutendaji yanayoigharimu team unataka kuniambia nisimtukane huyo ***** aliyesababisha mazingira hayo.embu think big bwana!!
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo kama wanayo?
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kauli yako hii inaonyesha huelewi chochote,nakusamehe!
     
  17. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nchunga anaishi Mbezi Luis eneo la Malamba Mawili mtaa wa sita toka barabara kuu iendayo Morogoro. Nyumba yake haina namba. ila getini kwake kuna bendera ya gamba.
     
  18. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani huu ni upepo umepita, ukiangalia kumbukumbu vizuri, Ligi kuu ilianza tangu 1965 pamoja na timu nyingine kutwaa ubingwa Pn,Cosmo,Mseto,Mtibwa, ,Tukuyu nk....YANGA TUMECHUKUA MARA 21 NA SIMBA MARA 17....!!
    BADO TUKO JUU, TUTULIE NA TUJIPANGE UPYA sio wakati wa kulaumiana. Nchunga na timu yake ya uongozi wajifikirie kama kweli wanaweza kutuondoa tulipo.
    Makundi ya Manji na Kifukwe pamoja na Mosha ni budi sasa yafe tuwe na YANGA MOJA. - YANGA DAIMA MBELE NYUMA MWIKO. MWANACHAMA WA YANGA.
     
  19. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Uongozi ukiwa mbovu, lazima matokeo yawe mabaya. Ni mpira wa watani wa jadi ambao kupokezana kombe imekua kitu cha kawaida sana, sio 5-0, hadi kipa akapata nafasi ya kufunga. Francis Kifukwe baada ya hujuma nyingi, wakati wa uchaguzi akasema "mtoto akilia wembe mpe"
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi kuiga ushabiki wa kukubali matokeo ambayo kama kila kitu kingekwenda sawa,kila anayehusika angetekeleza wajibu wake yasingepatikana,Yanga na Simba huwa hazifungani goli nyingi namna hii kirejareja hivyo,Madrid alipigwa 5 huku kila kitu kikiwa shwari,mishahara wachezaji wanapata,posho,motisha na zagazaga nyingine kwa stahi za wachezaji zikiwa katika ubora wa hali yajuu, haya wachezaji wa Yanga wana miezi mingapi sijui hawajapata mishahara yao,wakiwa kambini B'moyo kujiandaa na mechi ya Simba ndo nasikia viongozi wakawapelekea Laki 1,1 hivi laki 1 kwa mtu kama Nsajigwa mwenye familia (mke,watoto na ndugu wengine wanaomtegemea) itasaidia nini? kwanini tusifungwe 5, haya nasikia team ilivyokuwa inakwenda Kanda ya ziwa wachezaji walipewa posho ya kuwaachia familia zao Tshs 10,000,shilingi "ELFU KUMI" jamani,kwanini wasifungwe na Toto na Kagera...hivi pesa zinazotolewa na TBL kwa mishahara zinakwenda wapi,pesa wanazopata kwenye mgao wa kila mechi wanayocheza zinatumikaje? vitega uchumi vyote vile,ada za uanachama za kila mwaka(kwa taarifa yako Yanga ndo team inayoongoza kwa kuwa na Wanachama wengi)bado sisi wenye mapenzi mema na team yetu hatuishi kupiga taff hapa na pale,bwana Nchunga na jopo lake wanapeleka kwenye matumizi gani pesa hizo ikiwa wanashindwa hata kumlipa kocha na kusababisha asuse kufundisha team na kukaa jukwaani kama shabiki.
    Bwana Nchunga inabidi ajitathmini toka ameingia madarakani ameifanyia nini Yanga siyo anang'ang'ania tu kukaa madarakani wakati team imeshamshinda kitambo,Yanga ilikuwa na viongozi imara sana wenye fedha na waliokuwa tayari kusaidia team kwa mifuko yao binafsi pale inapohitajika,wote wameondoka baada ya kuona Jamaa anaendesha team ki****e,ona sasa alivyotutia aibu...watu wana uchungu sana na matokeo haya usichukulie juujuu ksbb wewe ushabiki haujakuingia kwenye damu,jana watu wamezimia nimeshuhudia mwenyewe kwa macho yangu na wengine walishindwa hata kuendesha magari yao kurudi makwao wakitokea uwanjani, na ni kweli si kila team inapofungwa mchawi ni viongozi kama ulivyosema lkn kwa matokeo ya jana kama wewe unafuatilia hali ya Yanga basi utakubaliana na sisi kuwa tatizo pale ni Viongozi
     
Loading...