Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu yahoo account

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lukansola, Aug 14, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Jamani nimepata hii mail kutoka yahoo mida hii


    [​IMG]
    Security Alert ,Your Yahoo account has expired.You must renew it immediately or your account will be closed.

    click here to renew
    Regards
    Customers Service


    Je ni kweli au? wajuzi nijuzeni
    Asanteni
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    fanya lolote unalofanya ila usieke password katika website ambayo si yahoo. Hata kama appearence inafanana kila kitu lakin adress bar inaonesha sio yahoo then usieke
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante sana acha ni click hiyo link afu niwatusi wasinichezee tena, maana nilijaribu ku reply ikaleta failure delivery, thanks for a rapid reply brother
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,098
    Likes Received: 3,647
    Trophy Points: 280
    tena uwaambie watukome!!!!!
    Lakini uwe na uhakika hutapigwa ban.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Ahhhh ha ha ha yahoo nao wanapiga ban duh... mkuu sikusomi siku hizi upo?
    pale kwenye password nimewawekea 'iamnotafool' watakuwa wanahangaika nayo saa hizi lol.
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hao watu ni wa Ghana wanataka kuhack email yako. Mkuu usilogwe na wala usihangaike nao. GM wangu naye aliwahi kupata hiyo email nikatrace IP nikaona imetoka ghana halafu kwa yahoo mail ukipoint kwa sener ina pop up baloon ikiwa inaonyesha email adress ya sender ambayo mwenyewe hutaielewa hata kidogo na hata Domain haijulikani.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    asanta sana mkuu kwa alert, i feel covered
     
Loading...